32 ตอบกลับ

27กรกฎาค่ะแต่น้องคลอดก่อนกำหนด23มิถุนาค่ะน้องยังนอนอยู่โรงพยาบาลแต่แม่คลอดได้2วันก็กลับบ้านได้คิดถึงลูกน้ำตาไหลทุกคืนเลยค่ะ

แม่มีอาการยังไงถึงได้คลอดก่อนกำหนดค่ะ

กำหนด10ก.คแต่หมอให้มานอนโรงบาลตอน38วีคคลอดเองไม่ได้เลยต้องผ่าจ้าความเจ็บปวดที่งดงาม

12 กรกฏาจ้าา น้องยังไม่กลับหัวเลยย เเต่อิแม่อยากเเตกเเล้ว

9 ก.ค. ค่ะ อต่เริ่มปวดเตือนแล้วไม่รู้จะถึงวันนัดมั้ย

บ้านนี้​ 23กรกฎาจ้า😁😁

ตอนนี้36w2dค่ะ กำหนด23กรกฎาค่ะ

35+6 แล้วจ้า กำหนดคลอด 26 ก.ค 63

13ก.ค. ตัวเเม่จะเเตกแล้ว😁

27 กรกฎา เหมือนกันเลยค่ะ

16ก.ค 63 แอบแตกแร้วจร้า

สู้ๆคะแม่