44 ตอบกลับ

บ้านนี้ 6 มิถุนายน เริ่มมีหน่วงๆเดินยาก ท้องปั้นแข็งบ่อย ตื่นเต้นมากค่ะ

5มิถุนา มีน้ำใสๆออกมาแต่ออกไม่เยอะ ออกหนิดเดียว แล้วก็ไม่มีอาการเจ็บเลย 35+2ค่ะ

บ้านนี้ค่ะ 33w4d มีการเจ็บเตือนนิดๆแล้วค่ะ ท้องก็เริ่มปั่นนิดๆค่ะ กำหนด 14 มิ.ยค่ะ

บ้านนี้ 33วีค เจ็บเตือนหนักๆมา2วันเเล้วค่ะ ปวดจนลามไปหลังหน้าขา อยากจะร้อง

บ้านนี้ผ่า9มิถุนาค่ะ มีมูกใสๆออกมาเเต่ไม่ปวดท้อง ท้องไม่เเข็งค่ะ

VIP Member

กำหนด10 มิถุนายนยังไม่มีเจ็บเลยค่ะท้องแรกด้วย เจ็บเตือนเป็นแบบไหนคะ

ปวดหน่วงๆคล้ายปวดประจำเดือนเลยค่า แต่ถ้าได้นอนพักก็จะหายค่ะ

บ้านนี้กำหนด2มิถุนายน66ค่ะมีอาการเจ็บเตือนเป็นบางครั้งแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด05/มิถุนายน66วันนี่35พอดียังไม่อาการเจ็บเตือนเลยค่ะ

กำหนด02 มิถุนายนค่ะ เริ่มเจ็บเตือนตอน35วีคพอดี มีอาการปวดๆหายๆ

บ้านนี้7มิถุนาค่ะไม่มีอาการเจ็บท้องค่ะแต่ท้องปั้นบ่อยมากค่ะ

ใกล้ได้เจอตัวเล็กแล้วค่า 🥰