23 ตอบกลับ

VIP Member

รู่ได้ไงค่ะแม่ว่าน้องกลับหัว...หมอบอกหรอค่ะ บ้านนี้วันนี้30วีคพอดี ยังไม่รุ้เลยค่ะ

ตอน5เดือนตัดสินใจไปซาวที่คลีนิคแล้วค่ะ ได้ชาย น้ำหนักตามเกน... แต่ตอนนี้ต้องการรุ้น้ำหนัก หมอรพ.ไม่บอกไรเลย..คงต้องลุ้นน้ำหนักว่าน้องตามเกนมั้ยอย่างที่แม่ว่าแล้วแล่ะค่ะ...

กลับตอน 29 week ค่ะ ตอนนี้ 37+4 เอาหัวขึ้นมาเฉยเลย เลยโดนหมอสั่งผ่าวันที่ 2 มค นี้ค่ะ

มีแบบนี้ด้วย ยังไงก็ดีใจด้วยนะคะ ใกล้เจอหน้ากันแล้ว

VIP Member

18วีคกลับแล้วจ้า ไปซาวน์อีก3รอบก็ยังกลับ​ ตอนนี้จะ32วีคแล้ว

เรา 29 วีค หมอบอกน้องกลับหัวแล้ว ตัวใหญ่ด้วย 😘😘😘

บ้านนี้กลับหัวตอน32วีคค่ะ

35 week กลับหัวแล้วค่ะบ้านนี้

VIP Member

บ้านนี้กลับหัวตอน32wค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตอน32wค่ะ

บ้านนี้กลับตอน25วีคค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กลับตอน20วีคค่ะ