26 ตอบกลับ

TapFluencer

กินได้ค่ะแต่อย่ากินบ่อย ในน้ำอัดลมคาเฟอีนเยอะมากค่ะ เราก็จิบๆให้พอหายอยาก

เรากินตั้งแต่ท้องอ่อนยันท้องแก่ใกล้คลอดก็ยังกินอยู่เลยค่ะตอนนี้

ท้องแก่ก็ยังกินอยู่ค่ะ แต่แบบซีโร่นะคะ ไม่น้ำตาล ไม่คาเฟอีนค่ะ

กินตั้งแต่ท้องอ่อนยันใกล้คลอดเลยค่ะ ได้กินแล้วหยุดไม่อยู่😅

กินจนคลอดเลยแต่ไม่ได่กินทั้งวันทุกวันนะค่ะ ครั้งละเเก้ว

บ้านนี่กินยุประจำเนยค่ะอยากกินแต่แปปซี่

ทานแต่พอดีนะคะกันน้ำตาลในเลือดขึ้นค่ะ

แม่บ้านนี้กินบ่อยมาก ตอนนี้4 เดือนเเล้ว

กินได้อยู่เน๊อะแม่ ตอนนี้อิแม่ก็อาการปกติ

กินได้ค่ะแม่ เเต่ไม่ควรกินเยอะนะคะ

TapFluencer

กินได้แต่ไม่มาก พอหายอยากพอค่ะ