10 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนที่สงสัยว่าท้อง คือ คัดหน้าอก ค่ะ พอรู้ว่าท้องจริงๆปุ๊ป อาการแพ้ท้องมาเต็มที่ค่ะ 5555555

คัดหน้าอกค่ะ ตอนแรกสงสัยว่าปจด.จะมา แต่มีเพลียและเหนื่อยง่าย เลยรู้สึกว่าไม่ใช่ละ5555

บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แค่ประจำเดือนขาดอย่างเดียว ไม่แพ้ท้อง ไม่เบื่ออาหาร

มีบ้างค่ะช่วง2เดือน เริ่มปวดท้องน้อย

ไม่สบายหน้าซีดจนเพื่อนที่ทำงานบอกไปตรวจเผื่อเปนโรคอะไร ที่ไหนได้

เวียนหัว ปวดหัว เจ็บหน้าอก เป็นลม และก็มีอาเจียนด้วยค่ะ

คัดหน้าอก เจ็บมากค่ะ พอรู้ว่าท้องก็แพ้หนักเลยค่ะ

ไม่มีอาการไรเลยนอกจากเหนื่อยง่ายเดินก้เหนื่อย

VIP Member

เบื่ออาหาร เพลียๆ แล้วก้อเป็นลมจ้าา

เบื่ออาหาร นอนเก่ง ฉี่บ่อยค่ะ

เบื่ออาหารค่ะ