42 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ ได้ลูกชายเเต่ชอบเเต่งหน้าเเต่งตัวมากจนสามีกลัว ลูกจะออกมาเป็นสาวสอง555

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ/กินเก่ง,ชอบแต่งหน้า,หน้าใส,(มีแต่คนทักได้ลูกสาว)#แต่ได้ลูกชายค่ะ

ได้ลูกสาวค่ะ ไม่ชอบแต่งหน้าแต่งตัว มีแต่คนทักว่าได้ลูกชาย น่าจะไม่เกี่ยวกันค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ แม่ชอบแต่งหน้าเเต่งตัวไม่โทรม แต่มีแต่คนทักว่าได้ลูกชาย

เป็นค่ะคนแรกผู้ชายชอบแต่งตัว เหมือนกัน แต่ไปอัลตราซาวด์ก็ได้ผู้ชายนะคะ

บ้านนี้เหมือนกันเลยชอบแต่งตัว ท้องก็ใหญ่แต่แปลกได้ผู้ชายงงใจอิแม่😆😆💖

เหมือนกันค่ะมีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวแต่ตอนซาวน้องเอาปู๋มาโชว์เลยค่ะ38+6😂

37 week แล้วคะท้องแหลมมากเลยตอนนี้มีแต่คนบอกว่าลูกชายแต่คุณแม่ได้ลูกสาวนะ

เป็นเหมือนกันคะ ชอบแต่งหน้า ชอบดูแลตัวเอง ชอบเต้นด้วย ตอนนี้32w5d คะ 😂😂😂

บ้านนี้ก้อเป็นค้า ได้ ผช ชอบเเต่งหน้าเต่งตัวทำสวยตลอดเวลาเยยยยย555555♥️