42 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ท้องคนแรกชอบแต่งหน้าแต่งตัวผิวนี่ใสผ่องเลย ได้ลูกชาย คนที่สองโทรมมากค่ะ ครีมยังไม่แตะเลย ได้ลูกสาว คนล่าสุด ตอนนี้26week ค่ะ โทรมเหมือนกันอาการเดียวกันกับท้องที่สองได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ แต่ดีอย่างค่ะที่ทั้ง3 คน ไม่มีอาการแพ้อะไรเลย 😊

ตอนท้องลูกสาว ไม่ชอบแต่งหน้า ไม่สวยเลย สิวก็ขึ้น แพ้หนักมาก ตอนนี้ท้องลูกชาย ชอบแต่งหน้า ชอบแต่งตัวมาก ผิวสวยไม่มีสิว ไม่แพ้ท้อง ##อาการทุกอย่าง ไม่สามารถเอามาวัดได้ว่าได้ลูกสาวหรือลูกชาย เพราะแต่ละบุคคลท้องลูกเพศมันมีอาการแตกต่างกันไปค่ะ

บ้านนี้7เดือนแล้ว สิวขึ้นหน้าตั้งแต่2เดือน แพ้ท้องนิดหน่อย มีแต่คนทักว่าได้ลูกชาย ฝากท้อง รพ.รัฐ หมอไม่ดูให้ บอกแต่ว่าไม่เห็น ชอบกินของหวาน ของเปรี้ยวไม่ค่อยกินจ้า

ชอบทานของเปลี้ยว..ชอบนอนตะแคงซ้ายย ปฏิสนธิมดลูกฝั่งซ้ายย.. ทำเบคดิ้งโซดาเทสตามยูทูป..ไม่มีฟอง..เดาว่าหญิงทั้งบ้าน.. ผลออกมาได้ลูกชายยค่าาา..555+

บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะ แต่แม่ขี้เกียจมากเลย ขี้เกียจแต่งหน้า ทาครีมก็แล้วแต่อารมณ์แม่ ปล่อยตัวเองโทรมเลยค่ะ

เดี๋ยวนี้ เเต่งตัว ไม่เเต่งตัว บอกไม่ได้เเล้วว่าจะได้ผู้หญิง ผู้ชาย บ้านนี้ ได้ผู้หญิง ไม่ชอบเเต่งตัวเลยค่ะ

มีคนบอกว่าถ้าชอบเเต่งหน้าเเต่งตัวจะได้ผช.ค่ะ ถ้าใม่ชอบเเต่งนิ ผญ.รึป่าวค่ะ บ้านนี้ไม่ชอบเเต่งเลยได้แฝดญ.

8เดือนกว่าแล้วจ้า ลูกชายเหมือนกันจ้า ชอบกินของหวานมาก โกโก้ขาดไม่ได้เลยต้องกินทุกเช้าวันละแก้ว

VIP Member

เหมือนกันค่ะ เราชอบแต่งหน้าแต่งตัว หน้าไม่มีสิว ไม่หมองเลย ใครๆก็ว่าได้ ญ พอซาวเจอจู๋เฉยเลย 55555

ไม่มีอาการไหนบอกได้ว่าได้ลูกผู้หญิงหรือลูกชาย ทุกอย่างคือฮอร์โมนและความรู้สึกค่ะ