38 ตอบกลับ

33wkยังไม่แตกค่ะ สิวไม่มี มีรักแร้ดำ😂

อากาศร้อน ชอบใส่เสื้อแขนกุด แต่ไม่กล้ายกแขนเลยแม่🥹🥹

33 w แล้วจ้า ยังไม่แตกเรยลุ้นๆๆด้วยคะ

เรามาลุ้นไปด้วยกันค่ะ 🤩

บ้านนี้ 35 + 4 วันแล้วค่ะยังไม่แตกเลย

แม่ทาครีมมั้ยคะ บ้านนี้ทาโลชั่นธรรมดาเลย แต่เป็นคนเหงื่อออกเยอะ ผิวเลยไม่ค่อยแห้ง ไม่รู้เกี่ยวมั้ย

TapFluencer

33wงับ แตกตอน32w แม่นี่ร้องกรี๊ดเลย😂

ก่อนแตกจะคันมากๆค่ะ ต่อให้ไม่เกาก็ไม่รอด ถ้ามีสัญญาณแบบนี้เตรียมตัวได้เล๊ย🤣

กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่ค้ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

ได้ลูกสาวหรือลูกชายคะ

ยังไม่ทราบเลยค่ะ หมอซาวให้ครั้งเดียวค่ะ รอลุ้น

18โลแล้วค่ะแม่ 🤣