70 ตอบกลับ

บ้านนี้35+4 กำหนดคลอด12กันยา หมอบอกหัวน้องลงต่ำมากแล้ว

35+5ท้องปั้นบ่อยมากค่ะบ้านนี้ กลัวเปนอันตรายต่อลูก

บ้านนี้33+2วีค อึดอัดมากอยากจะแตกแล้วหายใจลำบากมาก

บ้านนี้19กันยานับวันรอแล้วค่ะดิ้นเก่งมากกลูกสาวค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ คุณแม่

บ้านนี้9กันยาคะ นับวันรอแล้วตื่นเต้นมากคะ

33+3 เจ็บใต้ท้องมากคะ เจ็บบ่อย ถี่ๆ กำหนด27กันยาจ้า

36+1 week ค่ะ กำหนด 8 กันยายน แต่คิดว่า น่าจะแตกก่อนค่ะ

18 กย. 33w เตรียมของครบแล้ว นับถอยหลังอยากเจอแล้ว🥰

VIP Member

34.1 Weeks ค่า พร้อมแล้วเหมือนกันค่ะ เริ่มลดต่ำแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ ขอให้คลอดน้องง่ายๆแข็งแรงๆนะคะ

33+5แล้วค่ะเตรียมตัวแล้วค่ะอยากเห็นตัวเล็กแล้ว