47 ตอบกลับ

บ้านนี้​ กำหนด12มีนาค่ะ​ ท้องเริ่มออกบ้างแล้ว

30wค่ะท้องไม่ค่อยโตเท่าไรเพราะแม่เป็นคนตัวเล็ก

ญ หรือ ช คะแม่

บ้านนนี้กำหนดคลอด1กุมภาจ้า 5เดือนแล้ว❤️

VIP Member

ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว พุงใหญ่เท่าคน 9 เดือน😅

บ้านนี้กุมภา น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยค่ะ😅

บ้านนี้19wเเล้วดิ้นเก่งมาก ทีมกุมภาคร่า

บ้านนี้ 4 เดือนกว่าคะ พุงนำไปเลยคะ 🤣

โห สุดยอดมากค่ะ

18w ออกนิดหน่อยจ้าท้อง2​ ยังแพ้อยู่เลย🤣

18 week ค่ะ กำหนดคลอด 20 กุมภา 65 #ลูกชายจ้า 🥰🥰

บ้านนี้19กุมภาพันธ์​65ท้องเล็กมากค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ ตอนนี้เริ่มใหญ่แล้วค่ะ