5 ตอบกลับ

แพ้ท้องหนักเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เข้าวีคที่6ได้กลิ่นอาหารแล้วจะอ้วกตลอด พะอืดพะอมทั้งวัน อาศัยกินเปรี้ยวให้รู้สึกดีขึ้น แต่ก็ยังเป็นอยู่ดีค่ะ

เหมือนกันค่ะกินแต่ของเปรี้ยวกินข้าวไม่ได้เลยค่ะส่วนมากกินก๋วยเตี๋ยวทุกวัน😂

เป็นเหมือนกันค่ะเป็นตั้งแต่เข้า6วีค ทำอะไรไม่ได้เลย อ้วกตลอด ดื่มน้ำเปล่าก็อ้วกออกหมดค่ะ มีแพลนว่าจะไปพบแพทย์แล้วค่ะ ทำยังไงก็ไม่ดีขึ้นเลย

สู้ๆนะคะคุณแม่🤍

ท้องแรกแพ้ตั้งแต่6w จนถึง4เดือนเลยค่ะ ไม่ไหว ต้องลาออกจากงาน กินไม่ได้แม้กระทั่งน้ำเปล่า อดทน สู้ๆนะคะแม่

ขอบคุณนะคะ🥰

บ้านนี้จะเข้าสัปดาห์ที่ 7 แล้วค่ะ หิวอย่างเดียวเลย 🤣

555ดีจังเลยค่ะแม่อยากกินได้แบบนี้จังบ้านนี้แค่กินน้ำก็อ๊วกแล้วค่ะ😆

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทรมานมาก

ขอบคุณมากเลยค่ะ❤️