50 ตอบกลับ

41+1วีคค่ะไม่มีอาการอะไรเลยกระตุ้นทุกอย่างเเล้ว สุดท้ายเเม่จำใจต้องผ่าคลอดค่ะทั้งๆที่อยากคลอดเอง เเต่ผ่าคลอดเเป็ปเดียวค่ะ30นาที เจ็บเเผลประมาณ1อาทิตย์เเล้วจะค่อยๆดีขึ้นค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด31 ม.ค แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่น้องดิ้นแรงตลอดเลยเลยสงสัยคงจะอยากออกมาแล้วแน่เลยค่ะ แม่ๆบ้านไหนคลอดตอนกี่วิคกันบ้างค่ะ

บ้านนี้39+2ไม่เจ็บเตือนไม่มีวี่แววว่าน้องจะออกเลยค่ะ ไปตรวจครรภ์ปกติครรภ์เป็นพิษหมอให้แอดมิด1ชม ผ่าเลยค่ะ เป็นท้องแรกที่ปุบปับมากก😂😂

5กุมภาพันธ์ค่า 38+6 เมื่อวันที่19เจ็บท้องเตือนและท้องปั้นถี่มากค่ะหมอตรวจภายในปากมดลูกเปิดได้เซนเดียวตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่า🤣

แม่38วีคแตกแล้วค่ะ กำหนด10กพ. ท้องถี่ปวดแรงขึ้นร่วมท้องแข็งด้วย 2ชม.ออก

กำหนดเดียวกันเลยค่ะ เมื่อคืนท้องปั้นตั้งแต่ตี1ยันตี3ถึงได้นอน นัดผ่า5กพ.ลุ้นอยู่ว่าน้องจะเลือกวันเองรึป่าว🥹

ถ้าปั้นแข็งร่วมปวดถี่ขึ้น แม่รีบไปรพ.นะค่ะ แอบแตกมาแล้วค่ะ 38วีคพอดี

บ้านนี้คลอด39วิคค่ะ เงียบเหมือนกันค่ะแต่น้ำคล้ำแห้งหมอจับแอดมิตผ่าคลอดเลยจ้า

แข็งแรงทั้งแม่ละน้องนะค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอด10กุมภาพันธ์เหมือนกันแต่น้องไม่เอาหัวลงต้องผ่าคลอดว่านี้เลยค่ะ😂

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้แตกแล้วค่ะ38วีคพอดี

บ้านนี้กำหนดคลอด3กุมภา ท้องสองเหมือนกัน ตอนนี้39+1แล้วยังเงียบกริบอยู่เลยจ้าา

ใกล้แล้วค่ะแม่ บ้านนี้แตกแล้วค่ะ ✌️

เเม่บ้านนี้39วีค2วันกำหนด​คลอด2กุมภาพันธ์​ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ😅

บ้านนี้38วีค คลอดแล้วจ้า แม่สู้ๆค่ะ กินสัปรดเยอะๆ

บ้านนี้38+5 กำหนด6กุมภา ตอนนี้ก็เงียบค่ะ อยากแตกแล้วเหมือนกันนน

ลูกเลือกวันเองไหมแม่5555