9 ตอบกลับ

ทีม30สิงหาค่ะ แต่แตกตั้งแต่วันที่11สิงหาคมแล้วค่ะ ถุงนำ้ครำ่แตก ผ่าคลอดค่ะ น้องเอาก้นออก

VIP Member

บ้านนี่ 30สิงหาคะ อยากจะแตกไม่ไหวแล้วแม่อุ้ยอ้ายมากๆ เดินจะไม่ไหวแล้วจ้า หน่วงไปหมด

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ยังเงียบกริ๊บ ไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้38+5ก็ยังเงียบมากเลยค่ะไม่มีวี่แววอะไรเลยค่ะ😅

บ้านนี้38+4เงียบมากเลยค่ะ อิแม่อยากเห็นหน้าแล้ว

แตกแล้วค่ะกำหนด23สิงหาแตกก่อนวันที่07ค่ะ

VIP Member

39+5 ยังเงียบเหมือนกันเลยค่ะ กำหนด 25 สิงหา

วันเดียวกันเลยค่ะ อยากแตกแล้ว

กำหนด20คลอด12