38 ตอบกลับ

บ้านนี้ 40w ยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ อาการมาเต็มเหมือนกัน #ทีมลูกสาวค่ะ☺️ #ทีมพฤษภา 66

บ้านนี้กำลังเข้า41วีคค่ะ สงสัยกลัวร้อนเลยไม่ออกมา

38+5เงียบ​ค่ะแม่จะขิตแล้วนอนลำบาก​พลิกตัวทีเหมือน​สิบล้อทับปวดจิมิมากค่ะ

บ้านนี้พลิกตัวตอนกลางคืนจะชอบเจ็บช่วงง่ามขา ช่วงสะโพก พลิกทีแปร๊บทีเลยค่ะ

บ้านนี้38+2กำหนดคลอด18พฤษภาคมท้องแข็งบ่อยมากเวลาไปฉี่ออกนิดเดียวแล้วก็ปวดหน่วงๆ

37+4ค่ะแม่เมื่อคืนเหมือนเจ็บเตือนตอนนี้เงียบกริบปวดหน่วงปวดจิมิเหมือนเดิม😂

37+3 เหมือนกันเลยค่ะ ปวดหน่วงจิมิ ปวดเมื่อย นอนลำบากมากค่ะ พลิกตัวแต่ละที🥹🥹

เดินไม่ไหวแล้วค่ะ แทบคลานแล้วว🥺

บ้านนี้กำหนด 19/5/23 แต่แม่ครรภ์เป็นพิษ แตกแล้ววันนี้ 9/5/23 อายุครรภ์ 38+4 งับบ

ยินดีด้วยค่ะ น่าเอ็นดูมากเลย🤍🌷

บ้านนี้แตกแล้วค่าวันอังคารที่ผ่านมากำหนดน้อง23แต่คลอดวันที่2

VIP Member

37+1 เงียบกริบค่ะ ไม่มีอาการอะไรใดๆทั้งสิ้น อิแม่อึดอัดมากแล้ว

VIP Member

38+5w อีแม่ใกล้จะขิตแล้ว เดินปวดไปหมด นอนทรมานสุดๆ อยากคลอดมากๆ

บ้านนี้ 37+6 แล้วค่ะเท้าบวมหนักมากยังไม่แสดงอาการเลยจ้า