81 ตอบกลับ

บ้านี้เตรียมตั้งแต่ 8 เดือน เพราะกลัวเตรียมไม่ทันแมีรีบเตรียมของเตรียมตะกร้าไว้เลย

เตรียมได้ตั้งแต่เริ่มท้องนั่นแหละแม่ อย่าไปฟังโบราณมาก พอท้องโตเดี๋ยวจะทำไม่ไหว

เข้า 7 เดือนเราก็เริ่มเตรียมเลยค่า ตอนแรกบ้านแฟนก็ไม่ให้เตรียมเหมือนกันค่ะ

เพิ่งเริ่มเตรียมคะ ตอนนี้30W2Dแล้วยังของไม่ครบเลยคะกำลังเตรียมไปเรื่อยๆคะ

คลอดแล้วซื้อไม่ทันค่ะเราเตรียมตั้งแต่รู้เพศ พอ7เดือนก็ซักไว้หมดแล้วค่ะ

บ้านนี้เตรียม ตั้งเเต่5เดือน จนตอนนี้7เดือนกว่ายังเตรียมไม่ครบเลยค่ะ

34สัปดาห์เองพยาบาลให้เตรียมเอกสารและให้ตั้งชื่อลูกไว้แล้วค่ะ

บ้านนี้ซื้อที่ละนิดตั้งแต่18วีค รุ้เพศทยอยซื้อ แอบเหมือนกัน5555

ทางนี้ 33 สัปดาห์เตรียมครบแล้วค่ะ รอหิ่วไปคลอดอย่างเดียวจ้า

เตรียมได้เลยค่ะคุณแม่ ตอนท้องแรกคุณแม่เตรียมตอน 37 วิคค่ะ