53 ตอบกลับ

ซาวด์รู้ตอนฝากครั้งแรกเลยค่า13วีค น้องเป็นผู้ชายค่า

เราตรวจNIPTค่ะ เลยรู้เพศตั้งแต่ 10-11w แล้ว ไม่ได้รอลุ้นตอนซาวน์เลย

บ้านนี้12วีคคะเจาะเลือดตรวจดาวน์ซินโดรม 7วันรู้ผล รู้เพศคะ

รู้ตอน 16 วีคค่ะ จากการตรวจนิฟ และซาวเห็นเพศน้องตอน 18 วีคค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน20w ค่ะ น้องให้ความร่วมมือดีมากๆ 🤣 เห็นชัดเลย

บ้านนี้31 week แล้วค่ะไม่รู้เพศเหมือนกัน รอลุ้นเอาค่ะแม่

รู้เพศน้องตอน 16Wจ้า ปัจจุบับตอนนี้33Wแล้ว

เห็นชัดตอน 20 วีคค่ะ ก่อนหน้านั้นน้องนอนคว่ำตลอด

บ้านนี้รู้ตอน32วัคค่ะเพราะน้องไม่ยอมให้ดูเลย

บ้านนี้ 23 วีค ชัดแจ๋วและน้องอ้าขาโชว์เลยค่า 😅