14 ตอบกลับ

ที่บ้าน15+1 รอซาวด์อีกที30นี้ ลุ้นเหมือนกัน ใจอยากได้ลูกสาว แต่ตะหงิดใจเหมือนจะได้ ผช. ลูกสาวก็อยากได้น้อง ผช 😁😁

ขออนุญาตลุ้นด้วยนะคะแม่ๆ บางทีเซนส์แม่อาจจะแม่นก็ได้นะคะ 😆

บ้านนี่18w1dยังไม่รู้เพศค่ะหมดนัดครั้งที่เเล้ว14w2dน้องนอนหนีบ หมอนัดห่างมากๆนัดอีกที20Wเลย🤣🤣

ขออนุญาตลุ้นด้วยคนนะคะ เหมือนน้องจะเซอร์ไพรส์แม่ๆเลยค่ะ 😆

ซาวด์ตอน 15+3 หมอเทไปทางผช.ค่ะ ผลตรวจนิฟเพิ่งออกหลังจากซาวด์2อาทิตย์ น้องเป็นผู้ชายค่ะ😁😁

🥰 ได้ลูกชายเหมาะสมกับปีมังกรมากค่ะแม่ 😍

TapFluencer

บ้านนี้16สัปดาห์2วันแล้วยังไม่รุ้เพศเรยค่ะรอวันที่15เดือนหน้าจะได้รุ้แล้วค่ะ😅

ลุ้นไปด้วยกันค่ะแม่ๆ 🥰

บ้านนี้รู้ตอน13Wค่ะ ซาวด์เห็นเพศเลย เเละผลตรวจNIPT ก็ตรงตามที่ซาวด์ค่ะ เพศชาย

ทางนี้13week คว่ำหน้านิ่งเลยค่ะ น่าจะอายเพศ 😆

รู้ตอนซาวค่ะ กางขาให้เห็นเลย ตอน13วีคค่ะ แล้วก็ตรวจนิฟเพิ่มเติมค่ะ

ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ท้องลูกสาวกินแต่่ขนมหวานสาวคู่เลยค่ะไม่เเพ้ท้อง

บ้านนี้รู้ผลตอน 12 สัปดาห์ค่ะตรวจนีฟได้ลูกสาวค่ะ

13 วีคเหมือนกันค่ะ รอผล nipt ออกอยู่ ลุ้นมาก

ลุ้นด้วยคนนะคะแม่ๆ 🥰

เราก้อยากกินแต่ของหวาน ได้ลูกสาวค่ะ