94 ตอบกลับ

เป็นค่ะ​ บ้านนี้​ 8​ week แพ้หนักมากก​ ล่าสุดแอดมิด​ แล้วค่ะ​

เหมือนกันค่ะน้ำเนื้อข้าวกินไม่ได้สักอย่างยกเย้นโกโก้😅

ของเราเหม็นกลิ่นกับข้าวค่ะ อยากกินนู่นนี่แต่กินไม่ได้

เหม็นกลิ่นข้าวสุกเหมือนกันเรยค่ะ กว่าจะผ่านพ้นมาได้

แพ้ มาก ค่ะ ต้อง นอน รพ. ให้น้ำเกลือกว่าจะหาย5เดือนค่ะ

ไม่แพ้อะไรเลยค่ะ กินได้ทุกอย่างโดยเฉพาะของเปรี้ยว

บ้านนี้โชคดีมากค่ะ ท้องมา 2 ครั้ง ไม่เคยแพ้ท้องเลย

แพ้1-3ค่ะ เดือนที่4ปกติแต่ทานเป็นเวลาไม่ทานจุกจิก

เหมือนกันค่ะได้กลิ่นไอข้วตอนสุกอ้วกพุ้งเลย

3 เดือนแรกทานอะไรไม่ได้ อาเจียนจนต้องนอน รพ.