72 ตอบกลับ

บ้านนี้ 38 w ต้องผ่าคลอดก่อนน้องอยู่ท่าก้นไม่กลับหัว น้องน้ำหนัก 3,410 kgจ้า

ท้องแรกเจ็บท้องวันนัดผ่าพอดีคะ​ 38วีค ตอนนี้ท้อง2​ ได้30วีคแล้วคะ​

38+ เหมือนกันค่ะ ยังไม่คลอดเลย ลุ้นทุกวันอยากเห็นหน้าแล้ว

บ้านนี้38+5แล้วยังไม่มีวี่แววที่จะออกเลยค่ะ อยากแตกแล้ววว

36+5 ค่ะ อั้นไม่ไหว ท้องแข็งตลอด ลูกออกมาแข็งแรงดีค่ะ

ขอสอบถามแม่หน่อยนึงนะคะ หลังจากอาการท้องแข็งบ่อยๆจะมีอาการประมานไหนต่ออีกคะ ว่าจะต้องเตรียมพร้อมไปรพ.เพื่อคลอดได้คะ

บ้านนี้38+2ก็ยังไม่คลอดคะแต่ช่วงนี้ท้องจะเริ่มแข็งบ่อยๆ

บ้านนี้38+5Wยังไม่คลอดเลย แต่แค่รู้สึกท้องแข็งอย่างเดียว

บ้านนี้ท้องแรก 39 w คะ ตอนนี้กำลังตั้งครรภ์คนที่สอง

ท้องแรก37+6ส่วนตอนนี้ท้องสอง37+4แล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก37วีค ท้องสอง 39+1 แล้วยังไม่มีอาการเลยคะ