8 ตอบกลับ

บ้านนี้อัลตร้าซาวด์ทางช่องคลอด เจอแต่ถุงตั้งครรภ์และไข่แดง หมอบอกว่าถ้าวันที่20ไม่เจอต้องขูดออก เพิ่งจะ6 สัปดาห์เอง ทุกทีจะเจอช่วง 12-13 สัปดาห์

ลุ้นเหมือนกันคะ

เป็นเหมือนกันคะ ซาวด์ 2 ครั้งเจอแต่ถุง จนหมอบอกว่าเสี่ยงท้องลมสูง ถ้าครั้งที่3 ไม่เจอ ต้องขูดมดลูก สุดท้ายมาเจอครั้งที่ 3 คะ 8 วีค 5 วัน

ไปมาวันนี้8วีคไม่เจอครั้งที่2หมอบอกน่าจะท้องลมเห้อ

ของเรา8วีคยังไม่เจอค่ะมาเจอน้อง10วีคเลยค่ะพร้อมหัวใจ

นับวันรอเลย

ของเรามาเจอตัวพร้อมเสียงหัวใจตอน8w5d แม่ใจเย็นๆน๊าา

นับวันรอเลยค่ะ ลุ้น

ขอถามหน่อยค่ะแบบนี้น้องมาแล้วรึป่าวค่ะ

Super Mum

ของเรา 5w เจอถุง 8w เจอตัวน้องค่ะ

ภาวนาให้เจอน้องเหมือนกันคะ

VIP Member

ประมาณ 8w จะเจอน้องค่า

ลุ้นๆ

เป็นเหมือนกันจ้า

ลุ้นมากค่ะ