งงในงง

*บางคำถามก็พยายามเข้าใจ เขาคงไม่รู้จริงๆ ..มั้ง *บางคำถามก็งง เขาอ่านไม่เข้าใจหรือเขาไม่อ่าน.. *บางคำถามเดิมๆ ซ้ำๆ เขาเข้ามาเพื่อโพสสิ่งที่สงสัยกับตัวเองอย่างเดียวแล้วออกจากแอพเลยหรอ?? ..เห้อ เขาไม่อ่านโพสบ้านอื่นบ้างเลยหรอหรือข้อมูลจากช่องทางอินเตอร์เน็ตอื่นๆ..?? หรือมาถามเฉยๆ ?? *หรือเขาไม่ว่าง หรืออะไร ยังไง ?? *หรือเราขี้สงสัยเกินไป ?? *โลกสวยก็สวยเถอะ แต่ตอนนี้โลกร้อน **บางทีเราก็อยากอ่านข้อความ สาระความรู้ของแม่บ้านอื่น ประสบการณ์จากบ้านอื่น ที่นานๆ จะเกิดขึ้นเพื่อเป็นความรู้แก่เรา แก่แม่บ้านอื่น** #ขอบคุณมากๆ สำหรับแม่ๆ ที่แชร์ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ และขอโทษแม่ๆ ที่เรารำคาญใจกับโพสซ้ำๆ จำเจ ...................

15 ตอบกลับ

เคยโพสข้อมูลที่เป็นประโยชน์เกี่ยวกับการตรวจดาวน์ แต่ดูๆแล้วไม่ค่อยมีใครสนใจ 5555

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ 😁😁

ขึ้น 2 ขีดชัดแจ๋ว .. แบบนี้ท้องไหมคะๆๆๆ😥 เห้ออข้างกล่องก้อมี 🙄

จริงค่ะ ถ้าบอกว่าอ่านไม่ออกนี่ ก็คงไม่มาตั้งคำถามในนี้ได้หรอกมั้ง ขนาดของเราขีดที่สองจางๆยังรู้เลยว่าตัวเองท้อง

ตารางอายุครรภ์นะคะคุณ Veerita Trindarawikron เผื่อยัง งง อยู่

นับเหมือนกันค่ะ คือนับเป็น 40 w ค่ะ 4 w.ต่อ 1 เดือน เขาเดือนละ 28 วัน

เห็นด้วยค่ะ

😂😂😂