283 ตอบกลับ

ไม่เคยคะ สามีถามทุกวัน ทุกเวลา โทรหาตลอดเวลาและโทรหนักมาก

สามีแม่บ้านนี้เอาใจแม่ที่สุดค่ะถึงเราจะจนแต่พ่อก็รักแม่

บ้านนี้ก็เหมือนกันจ้า ทั้งน้อยใจ ทั้งคิดไปสาระพัดเลยค่ะ

โปรแกรมฟุตบอลวันนี้เราจะได้รับผลตอบรับลูกค้าที่มีความ

ไม่ค่ะ สามีไม่เคยเห็นคนอื่นสำคัญเท่ากับลูกและเมียค่ะ

ไม่เคยได้รุสึกค่ะ เพราะมันทิ้งไปตั้งแต่ท้องได้ 1 เดือน

เคยคะเป็นทุกวันเพราะแฟนติดเพื่อนมากติดแบบไม่สนใจเรา

เคยค่ะตอนนี้ที่ท้องอยู่แฟนก็ยังไปคุยกับผู้หญิงอื่น

VIP Member

รู้สึกค่ะ แต่ไม่ได้เป็นอะไรกันแล้วเลยไม่รู้สึกแล้ว

เคยค่ะตั้งแต่ตั้งครรภ์เลยค่ะเค้าไม่เคยสนใจเลยค่ะ