มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

ไม่ได้ฝากพิเศษค่ะ คิดว่าน่าจะคลอดเองค่ะ. ได้ยินเขาพูดกันว่าถ้าท้องสามหมอเขาไม่เย็บแผลให้จริงใหมค่ะ

คลินิกหมอนุ้ย / โรงพยาบาลทุ่งเสลี่ยม / โรงพยาบาลสวรรคโลก / โรงพยาบาลส่งเสริมอนามัยไทยชนะศึก สุโขทัยคะ

รพ วิภาวดี มีคุณแม่ท่านไหนฝากครรภ์บ้างคะแนะนำแชร์ประสบการณ์ด้วยค่าาา

ฝากกับคุณหมอชุมพลค้า

รพ.เพชรเกษม2จ้า เป็นเอกชนด้วย ถ้ามีประกันสังคมไม่ว่าอยู่รพ.อะไรก็ฝากฟรีไม่เสียค่าใช้จ่ายเลยค่า ❤❤❤

อาจารย์หมอพิชัย โรงพยาบาลไทยนครินทร์ ค่ะ แต่แกเกษียณแล้ว เป็นคนเกือบสุดท้ายที่ลุงหมอทำคลอดให้ค่ะ

คุณหมอชรินทร์ โรงพยาบาลคามิลเลียนค่ะ แถวท้ายซอยทองหล่อค่ะ คุณหมอน่ารัก เป็นกันเอง แนะนำดีมากๆ ค่ะ

ฝากท้องคลีนิกเวชกรรมท่าพระตลาดพลูถึง8เดือนทำเรื่องส่งตัวไปที่รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ค่ะ

เราเพิ่งเห็นโพสต์ เป็นสิทธิ์บัตรทองใช่ไหมคะ ได้ที่เดียวกันเลยค่ะ ต้องรอครรภ์ถึงแปดเดือนถึงส่งตัวไปที่โรงพยาบาลใช่ไหมคะ ก่อนหน้านั้นคือต้องไปตรวจที่คลินิกตลอดเลยหรอคะ

VIP Member

โรงพยาบาลเอกชน ในจังหวัดเชียงใหม่ ชื่อ เชียงใหม่ใกล้หมอ ค่ะ หมอให้คำแนะนำดู ให้กำลังใจดีมากค่ะ

คลินิกจุฬาเวช จ.สมุทรปราการ ค่ะ คุณหมอเเนะนำดีมากค่ะ ไปทีไรซาวด์ทุกครั้งเลยค่ะค่าตรวจไม่เเพงเลย

ทีแรก ฝาก รพ.เกษมราษ เลยเปลี่ยนเป็นคลินิคหมอภานุวัฒคะ แปดริ้วฉะเชิงเทรา อีแม่ไม่อยากลางานบ่อยๆ