มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

VIP Member

คลินิกแพทย์ชำนาญ แพทย์จรินทร์ทิพย์ ธรรมศาสตร์ จ้า

ฝากที่รพ.เวชธานี ลาดพร้าว111ค่ะ คุณหมอดูแลดีมากๆค่ะ

โรงพยาบาล​พระ​มงกุฎ​เกล้า​กรม​แพทย์​ทหาร​บก​ค่ะ

ฝากคุณหมอ นภดล ผดุงชีวิต โรงพยาบาลวิภาวดีค่ะ

โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ อินเตอร์เนชั่นแนล รัตนาธิเบศร์

ขอบคุณค่ะ

โรงพยาบาลวิภาราม พัฒนาการค่ะ ฝากกับคุณหมอสุขฤทัย

ไทยนครินทร์ เราฝากกับคุณหมอสุภา ใจดีกันเองมากจ้า

รพ.มิชชั่นภูเก็ตค่ะ. แม่ๆท่านไหน อยู่ภูเก็ตบ้างคะ

โรงพยาบาลบางปะกง ต.บางปะกง อ.บางปะกง จ.ฉะเชิงเทรา

ฝากคลินิคหมอสมจริง ต.หนองชาก อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี ค่ะ