มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

รพ.เทศบาลนครนครศรีธรรมราชหรือสั้นๆเรียกรพ.30,000เตียงค่ะ

ศูนย์ศรีพัฒน์ คณะแพทย์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ค่ะ

ร.พ.ภูมิพลค่ะ ฝากพิเศษกับคุณหมอสุพจน์ ดูแลแนะนำดีมากๆคะ

หมอมีคลินิกไหมคะหรือว่าต้องไปที่โรงพยาบาล

คลินิกสูตินรีเวชกรรมหมออนัญญา จ.101 ค่ะ คุณหมอน่ารักค่ะ

ฝาก รพ.แม่และเด็ก นครสวรรค์ เลือกคลอด ที่ รพ.ม.นเรศวรค่ะ

อยู่ใน อ.เมืองค่ะแม่ ใกล้ๆกับ รพ.ค่ายจิรประวัติค่ะ

คลีนิค คุณหมอวัชรินทร์ ค่ะ ร.พ พระปกเกล้าจันทบุรีค่ะ😊

คลินิคแพทย์หญิงวิไลลักษณ์ 🥰👩🏼‍⚕️ ท่าศาลา นครศรีฯค่ะ

คลินิกหมออำภรณ์ เลือกคลอด รพ.เมืองนารายณ์ จ.ลพบุรี ค่ะ

VIP Member

คลอดรพ.พะเยา ฟากคลีนิกหมอจิตตพล-หมอเป็นคนทำคลอดให้คะ

ฝากอนามัยท้ายบ้านค่ะ+แต่ไปตรวจโรงพยาบาลสมุทรปราการค่ะ

สอบถามนิดนึงจ้า แม่พอจะทราบค่าคลอดเอง+ทำหมันมั้ยคะ สิทธิ์ปกส.