มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

VIP Member

อยากฝากพิเศษคลินิกที่ชลบุรี อ.เมือง แนะนำหน่อยค่ะ จะคลอดรพ.ชลบุรี

ศูนย์เฉพาะทางแม่และเด็ก โรงพยาบาลแพทย์รังสิต จังหวัดปทุมธานีจ้า

โรงพยายบาลจุรารัตน์ 9 แอร์พอร์ต ถนนกิ่งแก้ว อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ ค่ะ

ตอนแรกก็อยากไปฝากที่นี่เหมือนกันค่ะ แต่สรุปมาลงตัวที่รามาธิบดีจักรีนฤบดินทร์

เราใากเอกชนโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ประชาชื่น กทม.มีแพคเกตค่าใาก13900บาท

โรงพยาบาล ราชเวช เชียงใหม่ คะ (เอกชน) ตอนนี้ฝากท้อง คนที่สองละคะ ☺️

VIP Member

โรงพยาบาลวิภาวดีค่ะ คุณหมอนพดล น่ารักมากๆ แกเน้นคลอดธรรมชาติค่ะ

รพ.นวมินทร์9ย่านมีนบุรีค่ะ หมอลาน เป็นหมอที่ใจดีและให้คำแนะนำดีค่ะ

นวมินทร์9ค่าคลอดเท่สไหร่คะ พอดีฝากที่คลีนิกแล้ววันคลอดคลีนิกให้ไปคลอดที่นั่นค่ะ

ศูนย์การแพทย์สมเด็จพระเทพฯ องครักษ์ นครนายก ครับ (มศว.องครักษ์)

มีค่าใช้จ่ายยังไงบ้างคะ

คลินิกหมออธิตา รังสิตคลองสาม เป็นอาจารย์หมอที่ธรรมศาสตร์รังสิต

VIP Member

ฝากที่ วิชัยเวชอ้อมน้อย และจะคลอดที่วิชัยเวชอ้อมน้อยเหมือนกันค่ะ

ดีค่ะ จ่ายค่าฝากเป็นคอร์สถูกกว่าเอกชนทั่วไปที่จ่ายเป็นครั้ง เราฝากกับคุณหมอวิจิตรค่ะ เป็นหมอประจำตัวที่รักษาเราเรื่องมดลูกก่อนจะมาตั้งครรภ์ มีอะไรถามได้ค่ะ ^^