มาบอกชื่อ คลินิก โรงพยาบาล ที่ไปฝากครรภ์กันค่ะ

อยากรู้ที่ไหน #ไม่เม้นถามนะคะ ❌เพราะคุณจะไม่ได้คำตอบใดๆเลยค่ะ ให้เลื่อนหาชื่อคลินิก ร.พ. ดูก่อนค่ะ มีแน่นอน ถ้าเป็น รพ. เดียวกันกับที่คุณแม่อยากรู้รายละเอียด ค่อยคอมเมนต์ใต้คอมเมนต์นั้นอีกที ระบบจะแจ้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นอัตโนมัติ และคุณมีโอกาสที่จะได้คำตอบค่ะ 😊 --------- บอกแอดมินหน่อยจ้า คุณแม่ฝากครรภ์ คลินิกชื่ออะไร หรือโรงพยาบาลไหน จังหวัดอะไร เนื่องจากคุณแม่ในแอปของเรามีอยู่ทั่วประเทศ ซึ่งในแต่ละจังหวัดก็มีโรงพยาบาล คลินิก ฝากครรภ์มากมาย หลายคนไม่รู้จะไปที่ไหนดี งั้นเรามาแชร์ข้อมูลเอาไว้ให้กับคุณแม่คนอื่น ๆ เผื่อใครอยู่จังหวัดเดียวกันจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นนะคะ

2767 ตอบกลับ

VIP Member

คลินิกแม่และเด็ก หมอประกอบ สี่แยกไฟแดงท่านา อ.นครชัยศรี จ.นครปฐมค่ะ

รพ.ธรรมศาสตร์รีวิวค่าคลอด กับห้องคลอดหน่อยคะ มีห้องธรรมดามั้ยคะ

คลินิคหนองจอกแถวไหนรับฝากครรภ์บ้างคะจะสี่เดือนละยังไม่ฝากครรภ์เลย

คุณแม่ลองเลื่อนหาเอาเองนะคะเพราะคนที่ตอบให้แล้วจะไม่มาคอยดูว่าใครถามหาอะไรค่ะ แนะนำว่าหาเอง ถ้าเจอแล้วเมนต์ถามคุณแม่ท่านนั้นๆ โดยตรงเลยค่ะ คำถามจะเด้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นค่ะ

ใครเคยคลอดที่รพ.ธัญบุรีค่าใช้จ่ายเท่าไรแล้วการดูแลเป็นไงบ้างค่ะ

คลีนิคใกล้บ้านใกล้ใจ5ค่ะ ส่งตัวไปรักษาต่อที่โรงพยาบาลแพทย์ปัญญาค่ะ

แพทย์ปัญญา กรมชลใช่มั้ยคะแม่

รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย คะ หมอดูแลดีทั้งแม่และเด็ก พยาบาลน่ารักมาก

ฝากกับคุณหมออะไรหรอคะ.

ฝากหมอสมพล คลอดรพ.พุทธโสธร ฉะเชิงเทราค่ะ

ค่าห้องพิเศษเท่าไหร่คะ

VIP Member

ฝากที่คลินิกคุณหมอรุจิเรข เป็นคุณหมอรพ.กรุงเทพ ภูเก็ต จ.ภูเก็ต ค่ะ

แม่ๆท่านไหนฝากท้องโรงบาลไทยครินทร์บ้างคะ ฝากกับคุณหมอท่านไหนกันคะ

คุณแม่ลองเลื่อนหาเอาเองนะคะเพราะคนที่ตอบให้แล้วจะไม่มาคอยดูว่าใครถามหาอะไรค่ะ แนะนำว่าหาเอง ถ้าเจอแล้วเมนต์ถามคุณแม่ท่านนั้นๆ โดยตรงเลยค่ะ คำถามจะเด้งเตือนไปหาคุณแม่ท่านนั้นค่ะ

แม่ฝากที่ รพ.วิภาวดี รังสิต ฝากกับคุณหมอชุมพล คุณหมอแนะนำดีมากค่ะ