แตกแล้วจ้าาาา

บรรทึกความทรงจำกับการผ่าคลอด ความเจ็บปวดหลังคลอดที่แม่ยอมเพื่อได้เห็นตัวน้อย 39w2d 1 มิ.ย. 63 เวลา 9:41 น. ด.ญ. เฌอริลิณญ์ ได้ออกมาดูโลก และเรา2คนแม่ลูกได้เจอกันสักทีจากที่รอเวลามาหลายเดือน น้ำหนักแรกคลอด 3,070 กรัม น้องแข็งแรงดี ปลอดภัยทั้งแม่และลูก แม่ไม่มีอาการเจ็บคลอดเลย และน้องไม่ยอมกลับหัว เลยไม่รอครบกำหนด นัดคุณหมอให้ผ่าคลอดเลย ความตลกของน้อง ทำเอาพยาบาลและหมอในห้องผ่าพากันหัวเราะ พอคุณหมอผ่าเอาก้นออกมาได้นิดเดียว น้องไม่รอช้าฉี่ใส่คุณหมอเลยจ้าา? I will be your best mom no matter what will happens. You are my sunshine and my everything. Love you thousand❤

แตกแล้วจ้าาาา
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า

4y ago

ขอบคุณค่ะ