65 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ หมอซาวน้องหนัก3300อยากแตกบ้างจังค่ะ

แม่คลอดที่พระปกเกล้าจันทบุรีใช่มั้ยคะจำผ้าปูที่นอนได้

คลอดที่เดียวกันเลยค่ะแต่ออกมาได้เดือนนึงแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด7มกราแต่ก็เริ่มมีอาการแล้วเหมือนกัน

39w แร้วค่ะ อยากแตกบ้างแร้ว แม่มีอาการยังไงบ้างคะถึงคลอด

ไม่มีอาการปวดท้องอะไรเลยค่ะนอนอยู่ดีๆรู้สึกน้ำไหลลงขาแล้วรีบมาโรงบาลเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้าานี้อยากแตกเต็มที่แล้ว

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด10มกราคม64. อยากแตกแล้ววเหมือนกัน

37w+5ยังรอยุ่เลย อยากแตกแล้วเหมือนกัน ยินดีด้วยคะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 37 w 2 d ยังไม่มีอาการอะไรเลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้37วีค ยังเงียบอยู่เลย 😂

38+1 อยากแตกบ้างจัง ตื่นเต้นด้วย ยินดีด้วยนะคะ