20 ตอบกลับ

บ้านนี้19+4 ไม่ตอด ไม่ดิ้น ไปซาวด์คลีนิควันนี้หมอ บอกได้ผู้ชาย น้องปกติดี นน.แม่ขึ้น2โล

บ้านนี้ ผู้หญิงจ้า น้ำหนักขึ้น 2 โล ตอนนี้ 17+2 W รู้สึกน้องเริ่มตอดแล้ว

เราก้16วีค นน.ขึ้นมาโลเดียวเองค่ะ แต่ลูกเริ่มตอดๆนิดๆแล้ว

บ้านนี้ 15w มีหน้าท้องกระตุกบ้าง น้ำหนักขึ้นมา 1 กิโลค่ะ

บ้านนี้น้องกระตุกแล้ว..แต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลย

เบบี๋จะเริ่มดิ้นและเห็นเพศชัดเจนตอน 20 w จ้า

บ้านนี้ซาวตอน4เดือน น้ำหนัก204 เพศหญิง

ของเราท้อง16week น้ำหนักขึ้น2โลเองค่ะ

จร้ารออีกสัก1-2เดือนคงดิ้น

VIP Member

น้ำหนักเราพึ่งขึ้นตอน5เดือนค่ะ

บ้านนี้ไม่ขึ้นซักขีด12วีค