44 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง1-7เดือนน้ำหนักคงที่ พอเข้าเดือนที่8-9 ขึ้นมา4โล เบาๆ5555

เริ่มขึ้นตอน4เดือนจ้าขึ้นเรื่อยๆอยากกินแต่น้ำหวานผลไม้หวานๆ

บ้านนี้ น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลยค่ะ ต้องรอหมอนัดอีกรอบ ดู นน ลูก

บ้านนี้ 22 วีคขึ้นมา 12 โลแล้ววว ไม่แพ้เลยอยากกินนั่นนี่ไปหมด 555

ตอนนี้จะ3เดือนแล้วค่ะน้ำหนักยังเท่าเดิมอยู่เลยค่ะ

ขึ้นเดือนละ 1 โลค่ะ เดือนที่ 5 มาเดือนที่ 6 ขึ้น 4 โล

ของเราไม่แพ้ท้องเลย ก่อนท้อง48 ตอนนี้7เดือน 55.7

บ้านนี้หายแพ้ท้องแล้วน้ำหนักขึ้นไม่หยุดด

บ้านนี้ นน ขึ้นตอนเข้าเดือนที่ 7 ค่ะแม่

ทางนี้ขึ้นเร็วมากค่ะ กินแซบไม่แพ้เลย