29 ตอบกลับ

ถ้ามีเจ็บท้องเตือนทุกคืน4คืนติดกลางวันมีเจ็บบ้างแต่ไม่มีมูกออกมานานมั้ยค่ะถึวจะคลอดตอนนี้33วีคกว่าๆ

ท้องปั้นแข็งมั้ยค่ะ ถ้าท้องปั้นแข็งแนะนำหาหมอเลยค่ะ

ทีมเดือน พ.ค จ้าน้องคลอด26.ในที่สุดก็ได้เจอกันเสียที.2700กรัม ตัวเล็กมากๆตอนนี้ได้19วัน3800กรัมละจ้า

จ้ำม่ำจังลูก แข็งแรงทั้ง2คนนะค่ะ แม่บ้านนี้36+5 มีอาการท้องปั่นแข็งบ่อยอยากคลอดแล้วเดินก็ลำบาก

ไปมาแล้วค่ะ หมอบอกปากมดลูกยังไม่เปิดรอให้ปากมดลูกเปิดก่อนค่ะ

รีบแตกจังเลยหนูน้อย บ้านนี้34 เหมือนกัน อยากได้น้ำหนักแบบนี้จังเลยค่ะ 🥰🥰

สู้ๆนะค่ะ

คุณแม่..ทานบำรุงอะไรบ้างค่ะ น้ำหนักน้องดีจังเลยค่ะ แชร์สูตรหน่อยค่ะ🙂🙂

ยินดีด้วยนะคะน้ำหนักดีมากเลยค่ะ❤❤❤

น้องคลอดก่อนกำหนดเเต่น้ำหนักตัวพุ่งเลย น่าชังมาก ขอให้น้องเเข็งเเรงนะคะ

ค่ะ🥰

คลอดก่อนกำหนดแต่น้ำหนักสุดยอดมากเลยค่ะแม่ ถ้าอยู่ครบกำหนด มี4 แน่นอนค่ะ

ใช่ค่ะ😊

แม่ทานอะไรค่ะน้ำหนักเยอะจังบ้านนี้35สัปดาน้ำหนักไม่ถึง2โลเลยค่ะ

นม ผัก ผลไม้ ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน้ำหนักดีมากเลยค่ะ แม่น้ำหนักขึ้นเยอะไหมคะ

น้ำหนักแม่ขึ้น 13 กิโลค่ะ

น้องแข็งแรงดีมั้ยคะแม่ ได้เข้าตู้อบมั้ยคะ

แม่ทานนม ผัก ผลไม้ค่ะ