5 ตอบกลับ

อองฟองคะorganic มีทั้งน้ำยาซักและปรับผ้านุ่ม หอมติดตัวลูกมากซักทีหอมทั่วบ้านใส่ตู้เก็บไว้ก็ยังหอมคะ ขนาดเสื้อผ้าลูกใส่แล้วจะเอามาซักยังหอมอยู่เลยคะ

ใช้คะแม่หอมทุกอย่างเรย โลชั่น แป้ง น้ำยาล้างขวดนม ครีม

เราใช้สีฟ้าค่ะ สีม่วงสำหรับเรากลิ่นแรงไป ติดไม่ทน สีฟ้าทนกว่าหอมแบบแป้งเด็กถูกจริตจมูก

TapFluencer

ดีนี่สีม่วงเหมือนกันค่ะ ซักบ่อยๆก็หอมนะคะเเล้วเเต่คน

บ้านนี้ใช้อยู่หอมติดตัวน้องเลยค่ะ

เบบี้มายด์สีชมพูค่ะ หอมติดทนมาก