30 ตอบกลับ

บ้านนี้7มีนา ตอน35+5วิค น้องอยากออก แต่หมอไม่ให้ออกโดนยาระงับไว้ ตอนนี้แม่อยากให้ออก เงียบกริบเลย ยินดีด้วยนะคะ

เดินบ่อยๆ นั่งท่าผีเสื้อด้วยค่ะบ้านนี้ทำ ไม่รุ้บ้านอื่นจะแตกเหมือนบ้านนี้ไหม😅😅❤️

ยินดีด้วยนะค่ะแม่🥰 บ้านนี้กำหนด8มีนา อยากคลอดแล้วแต่น้องยังเลือกวันเกิดไม่ได้😂

ขอบคุณค่ะ😊

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ยัฃเงียบอยู่เลยใจคอไม่ดีอยากแตกกลัวจะได้ผ่ามากค่ะ

นั่งท่าผีเสื้อดูนะค่ะ เดินบ่อยๆ บ้านนี้ทำเลยคลอดง่ายหรือแล้วแต่คนก็ไม่รุ้ค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะ❤️

ตัดภาพมาที่ลูกเรา เจ็บเตือน 4 รอบอีก4วันครบกำหนด ยังไม่มีวี่แววเลยมูกเลือดก็ออกแล้ว

น้องกำลังเลือกวันเกิดยุหรือป่าวแม่😅 ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะใกล้ได้เจอแล้ว บ้านนี้น้ำคล่ำแตก คลอดเลย

กำหนด14มีนาอยากแตกบ้างแล้ว มีแต่อาการท้องแข็งตอนกลางคืนแม่ตื่นเต้นทุกคืน

บ้านนี้มีเลือดออก2วันค่ะ น้ำคล่ำก็ตามมาเลยคะ

บ้านนี้กำหนด11มีนา เตือนหลายวันแล้ว อยากแตกแล้วคร่าาา ยินดีด้วยนะคะ🥰

ยินดีด้วยค่ะ แม่มีกระตุ้นก่อนมั้ยคะ อยากคลอดบ้างค่ะ 😊กำหนด7มีนาค่า

อีกไม่นานเกินรอเนอะแม่ๆ ความบันเทิงรอเราอยู่ข้างหน้า 🤣🤗💕

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้กำหนด7มีนา โดนกระตุ้นไป1ที ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้ไม่กระตุ้นเลยค่ะ ไปถึง รพ ปากมดลูกเปิด3เซน รอบ2 เปิด8เซน รอบ3 เปิด10 ไม่ถึงชั่วโมงค่ะ ออกเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 4 มีนา ยังเงียบ รึแม่จะกังวลมากไปน้องเลยไม่อยากออกมา

น่าฟัดมากค่ะแม่ บ้านนี้9มีนามีเจ็บเตือนแต่ยังไม่มีวี่แวว😂

ขอบคุณนะคะ💗