31 ตอบกลับ

น้องน่ารักน่าชังจังเลยค่ะ..เป็นของขวัญปีใหม่ที่วิเศษสุดเลยค่ะ บ้านนี้ก็35วีคแล้วค่ะ

39+6เงียบมากจ้าหวังว่าจะคลอดตอนปีใหม่แต่เหมือนน้องยังไม่อยากออก

น้องน่ารักมากค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอดปีใหม่ยังไม่คลอดเลย 40w แล้ว

น่าเกลียดน่าชังจริงๆ น้ำหนักเท่าไหร่คะแม่ คลอดเองรึป่าวคะ

จิ้มลิ้มจังเลยลูก​ แข็งแรงๆ​ เลี้ยงง่ายๆ​ โตไวๆ​ นะจ๊ะ🥰

ชื่อน้องปีใหม่​มั้ยคะ​ ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

VIP Member

บินดีด้วยค่ะ ของขวัญที่วิเศษที่สุด

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักปากแด๊งแดง

ยินดีด้วยนะคะ คลอดตอนปีใหม่เลย😃

ลูกน่าเกียจน่าชังมากเลยค่ะ