15 ตอบกลับ

บ้านนี้17+1ยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะอาจจะเพราะตัวเราเองอ้วนด้วยรึป่าวไม่แน่ใจแต่ของเราไม่ค่อยรู้สึกเลย🥹

ของเรา14สัปดาห์ รู้สึกจุกท้อง+จิ้ดๆยิ่งเวลากินข้าวเสร้จรู้สึกตุ้บๆที่ท้องเลยค่ะ

รู้ตัวว่าตอดก่อน16สัปดาห์เลยค่ะ ตอนนี้17+4เตะเริ่มแรงแต่มาแค่บางช่วงค่ะ

จะเริ่มรุ้สึก18วีคขึ้นไป บางคนอาจรุ้สึกช้า บางคนอาจรุ้สึกเร็วคะ

นี้ท้องได้13สัปดาห์ยังไม่รู้สึกเลยค่ะลูกจะเริ่มดิ้นตอน4-5เดือนค่ะ

15wบ้านนี้น้องชอบโก่งตัวท้องปั้นแข็งแปบๆก็หาย😂

เรา 16 w ยังนิ่งอยู่ค่ะ มีจี๊ดๆท้องบ้างนิดหน่อย

เหมือนกันเลยค่ะ

TapFluencer

15 สัปดาห์เหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

ยังไม่รู้สึกเหมือนกันคะ15สัปดาห์เหมือนกันคะ

15สัปดาห์เหมือนกันเลยค่ะยังไม่รู้สึกเลยค่ะ