20 ตอบกลับ

VIP Member

ลูกบ่าวบ้านนี้ตอนแรกไม่ให้เห็นเลยค่ะ ให้เห็นแต่ไข่🤣 ลุงหมอเลยจับพุงแม่เขย่าๆ น้องเลยให้เหฟันแค่นี้ค่ะ💓

บ้านนี้เหมือนกันค่ะไม่ให้เห็นเลยเอามือปิดตรอดเลยตอนนี้31wแล้วน้องยังไม่ให้เห็นเลยค่ะ🤣🤣

บ้านนี้หมอซาวด์ 4 มิติให้ดูตั้งแต่4-5เดือนเลยค่ะ จนภาพนี้ล่าสุด 31 วีคแล้ว

บ้านนี้แก้มเป็นลูกเลยป้าหมอบอกเห็นแต่แก้ม55แต่ตัวไม่ใหญ่นะคะ

บ้านนี้หมอบอกยกเท้าปิดหน้าตลอดเลยค่ะ สงสัยเล่นโยคะอยู่ 🤣🤣🤣

ตอนแรกก็หลบ พอพ่อเรียกร้องน้องหันมาเลยครับ ลูกพ่อ อิอิ

ซาว2ครั้งก็ให้ดูแค่นี้คะ😥😥 แม่อยากเห็นตรงๆก็ไม่ได้😆😆

ใช่ค่ะ หน้าตรงน้องไม่ให้ดูเลย

Super Mum

น้องขี้อายค่ะ 😄😄😄บ้านนี้ก้ให้ดูแค่นี้ค่ะ

Super Mum

หันข้างโชว์ดั้งอย่างเดียวเลยค้าบ้านนี้🤣🤣

บ้านนี้ขี้อายมากค่ะซาว3รอบ4รอบก็ไม่ให้เห็น