28 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะเคยเป็นปีที่แล้วเรารู้ว่าท้องตอนเดือนมกราคมน้องหยุดหายใจเดือนมีนาคมมาปีนี้รู้ว่าท้องเดือนมกราคมอีกแล้วแอบคิดกังวลมากๆๆๆๆค่ะว่าจะเป็นเหมือนปีที่แล้วอีกแต่ตอนนี้พยายามไม่คิดมากและดูแลตังเองดีๆพยายามเกาะติดหมอค่ะขอให้น้องกลับมาและอยู่กับแม่นะค่ะสู้ๆค่ะ

เป็นค่ะเมื่อปี2ปีที่แล้วท้อง3คนติดต่อกันเลยค้ะแท้งหมดเลย เสียใจสุดคิดไปน้ำตาก็ไหล ในใจคิดว่าคงไม่สามารถมีลูกได้อีกแล้ว แต่ตอนนี้ท้อง4 แอบกังวลและฝันร้าย แต่จะพยายามดูแลตัวเองและเขาให้ดีที่สุด

เป็นเหมือนกันค่ะ ของเราน้องหัวใจหยุดเต้นตอน 9week3day เพิ่งหลุดด้วยวิธีอมยา เมื่อ 7 ธค ค่ะ 11 มค มีประจำเดือนครั้งแรก ตั้งใจจะดูแลตัวเองให้ดี ท้องต่อไปจะได้แข็งแรงกว่านี้🤗

VIP Member

เราพึ่งหลุด 15 มค ค่ะ มีเลือดออก5 วันหลังแท้งสมบูรณ์ รอหมอนัดเช็คอีกรอบ อายุครรภ์ 8 วีคเหมือนกันค่ะ เตรียมร่างกายรอน้องมาอยุ่ใหม่

เสียใจด้วยนะคะ ท้องแรกก็เสียน้องไปตอน 8 weeks เหมือนกันค่ะ อีก 6 เดือนน้องก็กลับมา ได้10weeks แล้ว กังวลมาก ยังกลัวเหมือนท้องแรก

เป็นค่ะเมื่อสองปีก่อนของเราได้3เดือน... ตอนนี้ท้องน้องอีกจะ4เดือนแล้วค่ะ เสียใจ​ด้วยน่ะค่ะหัวอกเดียวกัน❤️

เป็นแบบนี้เมื่อ 4 ปีที่แล้วค่ะ ตอนนี้น้องมาใหม่ได้ 12 สัปดาห์แล้ว ก็กังวลอยุ่เหมือนกันค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ เดียวน้องก็มาใหม่ค่ะบ้านนี้เคยเป็นตอน16wค่ะ ไม่ได้ฉีดยาด้วยค่ะ

สู้ๆๆนะค่ะคุณแม่เราเป็นค่ะหมอฉีดยากันแท้งให้ค่ะน้องก็ปกติค่ะ6วีคกับ6วันค่ะ

เคยเป็นค่ะ ตอนท้องที่ 2 ตอนนี้ทัอง3 กำลังได้ 8 week แอบกลัวเหมือนกันค่ะ สู้ๆนะคะ