190 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะเราก็เพิ่งผ่านมาเหมือนกันไม่มีอาการใดๆเตือน ไปหาหมอตามนัด 12 w ค่ะถึงรู้ว่าน้องไม่อยู่แล้ว

สู้ๆๆคะ

เสียใจด้วยนะคะ เคยผ่านมาเหมือนกันค่ะแม่ แต่ไม่นานน้องก็กลับมาเกิดใหม่ค่ะ ปัจจุบันจะ 28w แล้ว

หมอให้ปล่อยได้เลยค่ะเพราะอายุมากแล้ว แต่เห็นบางคนบอก 3 เดือนนะคะ ระหว่างนี้ก็ทานโฟลิคล่วงหน้าไปเลยค่ะ ให้แฟนทานซิงค์ค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่✌🏻 บ้านนี้ก็เลือดไหลเหมือนกันค่ะ กังวลกลัวน้องจะไม่อยู่แล้วเหมือนกันค่ะ😢

รีบไปหาหมอด่วนเลยคะ

เสียใจด้วยนะค้า เป็นกำลังให้ค่ะ ให้คุณแม่เข้มแข็งและมีคนต่อไปไวๆนะค่ะ

VIP Member

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ สู้ๆ พยายามใหม่นะคะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ พยายามบำรุงตัวเองเยอะๆ แล้วเริ่มใหม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะแม่ สู้ๆน้า เป็นกำลังใจให้จ้า ☺✌✌

เราก้อมีเลือดออกเมิ้ลกัน แต่ไปหาหมอบอกว่าไม่เป็นอะไร แต่ออกไม่มากนะค่ะ

ดีแล้วจ้า

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับและอีไม่นานเหรอครับเขาจะมาเกิดกับคุฌสู้ๆครับ

เคยผ่านมาเหมือนกันแม่. เมื่อ. พ .ย . ปีที่แล้ว. แต่ไม่นานน้องก็มาค่ะ.

้จ้า