41 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้น้องก็หลุดค่ะ เซลล์ไม่แข็งแรงในถุงน้ำคร่ำไม่มีน้อง บ้านนี้คนโตได้ 5 ขวบ อยากมีน้องมาก

เคยค่ะ 2 ปี แบบไม่เคยคุ้มเลย ตอนนี้มา 7w รอตรวจ 25นี้ ลุ้นเหมือนกันค่ะจะติดไหม

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรงน้องต้องกลับมาอีกแน่ๆค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้เคยท้องนอกมดลูกมาก่อนเหมือนกันค่ะ

อาการเปนไงบ้างค่ะกังวลเหมือนกัน

แข็งแรงไวๆค่ะแม่ เดี้ยวน้องก็กลับมา

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่❤

เสียใจด้วยค่ะแม่สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ

เสียใจด้วยค่ะ✌️✌️