50 ตอบกลับ

เอาข้อมูลมาจากไหนคะเนี่ย อย่ายึดความเชื่อเยอะนะคะ

ตอบไม่ได้คะเพาะแม่บ้านนี้ก็ดิ้นขวาแต่ได้ลูกสาวคะ

น้องดิ้นทั่วท้องอยู่แล้วค่ะ ไม่เกี่ยวกับเพศค่ะ

ของเราดิ้นซ้ายตั้งแต่เริ่มเรยคะ ได้ ลูกสาวค่ะ

VIP Member

ของเราก็ดิ้นมาแต่ทางด้านขวานะคะ ได้ลูกสาวค่

ลูกผมดิ้นขวาตลอดครับ พอซาวด์ดูหมอบอกผู้หญิง

VIP Member

บ้านนี้ 28 วีค / เพศชาย / ดิ้นซ้ายซะส่วนใหญ่ค่ะ

ดิ้นแต่ทางขวาเหมือนกัน น้องเป็นผู้หญิงค่ะ

ของเราผู้ชาย ดิ้นทางขวาตลอด ท้องแหลมด้วย

บ้านนี้ดิ้นซ้ายมากกว่าขวา​ ได้ผู้ชายค่ะ