50 ตอบกลับ

ส่งนตัวคิดว่าจริงนะคะ ท้องแรกดิ้นขวาได้ชาย ท้องสองดิ้นซ้ายตลอด ได้หญิง

ของเราก็ดิ้นด้านขวามากกว่าด้านซ้ายแต่ยังไม่รู้เพศเลยจ้าน้องไม่ให้ดู

VIP Member

ไม่จริงค่ะแม่ บ้านนี้ดิ้นทั่วท้อง แต่อยู่ซ้ายมากกว่าที่อื่น ได้ผช.ค่ะ

เราดิ้นขวา ได้ลูกชาย ส่วนพี่สาวเราก็ดิ้นขวานะ แต่ได้ลูกสาว จ้า

ไม่น่าจะจริงนะคะ เราได้ลูกชายดิ้นไปทั่วท้องเลย ดิ้นแรงมาก 😂

บ้านนี้ได้ ผช ค่ะแม่ แต่ดิ้นทั้งซ้ายขวาดิ้นไปทั่วท้องเลยค่ะ

Super Mum

ไม่เกี่ยวกันค่ะ บ้านนี้น้องชอบดิ้นข้างขวา ได้ลูกสาวค่ะ

คิดว่าไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ​ ดูผลอัลตร้าซาวด์​ดีกว่าค่ะ

ตอนท้องอ่อนๆอยู่ซ้าย ตอนนี้เข้า8เดือนอยู่ขวา ได้ชายคะ

บ้านนี้ชอบดิ้นแต่ด้านขวาพอไปซาวด์หมอบอกได้ลูกสาวค่ะ