12 ตอบกลับ

ลูกเราก็เป็นค่ะ แม่สังเกตุอึ รอบต่อไปน่ะค่ะว่ามีอีกมั้ย คุณหมอเด็กอยู่บ้านข้างๆเลยถามคุณหมอแกค่ะ แกบอกว่า ถ้าไม่มีแสดงว่าน้องเบ่งอึแรงจนทำให้ทวารมีเลือดออกเป็นลิ่มๆได้ อันนี้เราก็เคยกังวลค่ะ แต่ถ้ารอบต่อไปมีอีก แม่รีบหาหมอเลยน่ะค่ะ อย่ารีรอ เดี๋ยวลูกจะเป็นหนักไปกว่านี้ค่ะ

หาหมอเลยค่ะ บ้านนี้เคยโดนแอดมิทไปแล้วค่ะ น้องเป็นสำไส้ติดเชื้อ

น้องอาจเป็นลำไส้อักเสบค่ะแม่ลองพาน้องไปหาหมอนะคะ

ลูกเคยเป้น ไปหาคุณหมอค่ะ เผื่อน้องลำไส้อักเสบ

VIP Member

หาหมอค่ะ น้องอาจจะแพ้นมวัว หรือลำไส้อักเสบ

ประสบการณ์บ้านนี้น้องแพ้โปรตีนนมวัวจากอาหารที่แม่ทานเข้าไปค่ะ

รอดูอึรอบต่อไปค่ะ แม่เบลอภาพด้วยนะคะ

VIP Member

พบหมอค่ะ.. บางทีน้องลำใส้อักเสบ

VIP Member

ถ้ามีเลือดไปหาหมอดีกว่าค่ะ

หาหมอเลยค่ะ

เบลอภาพ!!!!