58 ตอบกลับ

คลอดตอน39+5 เหมือนกันเลยคะ น้ำแตกตั้งแต่ตี1 แม่รอจน ถึง5โมงเย็นปากมดลูกไม่เปิดเลย สรุปได้ผ่าเข้าห้องผ่า20นาทีได้เห็นหน้าเจ้าตัวเล็กเลยคะ❤❤

เข้าใจความรู้สึกเลยคะแบบเดียวกันเลยน้ำเดินปากมดลูกไม่เปิดปวดท้องแทบตายสุดท้ายผ่า 🤣🤣

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้ก้ออยากเหนน่าลูกสาวจะแย่แล้ว

น้องน่ารักมากค่ะ บ้านนี้ 39w.4d.ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะน้องน่ารักน่าชังมากๆค่ะ

ยินดีด้วยนะคะน้องน่ารักน่าชังมาก

น่ารัก น่าชังมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ื39+5 ยังไม่มีิอาการเลยค่ะ

VIP Member

ขอให้เลี้ยงง่ายๆจ้าแม่

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่