55 ตอบกลับ

นี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ ใช้บีแพนเธน ไม่กี่วันหายสนิทหมดเลยค่ะ

ลูกสาวก็เป็นค่ะ แดงกว่านี้อีก ยังไม่หายเลยไม่รู้จะทำไงดี

ผื่นผ้าอ้อมใช้แนปปี้ฮิปโป้ค่ะ ใช้ดีค่ะ ไม่เหนียวค่ะ

บีแพนเธน ช่วยได้นะจ๊ะแม่ #หายไวๆนะคนเก่ง

ใช่ค่ะบ้านนี้จะทาตลอด ถ้าเปลี่ยนเเพมเพิสทุกครั้งจะทาให้ทุกครั้งเลยค่ะ น้องก้นไม่เเดงไม่มีผดผื่นเลยค่ะ

ใช้ Ezara เลยคะหาย 100000%บ้านนี้น้องกะเป็น ทาสองวันหายสนิท

ถ้าไม่เลิกหมกแพมเพิสยาอะไรก็ช่วยไม่ได้ค่ะ

ล้างกับน้ำสะอาดแล้วเชดให้แห้งแล้วทาวาสลิม

วาสลีนตัวไหนค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ใช้แป้งศรีจันทร์ทาค่ะ หายไวค่ะ

แนะนำให้ใช้แป้งโยคีทาให้น้องดูนะคะ

แป้งทาผดผื่นของศรีจันทร์คะ ช่วยใด้