81 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้แตก มิ.ย.คะ น้องผู้หญิง แต่ดูทรงอาจจะไม่ถึงคะ อาจจะปลายพ.ค.นี้ละคะ

31 พ.ค ค่ะ แต่ปวดเตือนมาเป็นอาทิตย์ๆแล้วแต่ไม่ยอมคลอดจากนี้อีกนานไม่ค่ะ

ตามประจำเดือน11พ.ค จร้า แต่หมอเอาตามอัลตราซาวด์ 22 พ.ค ไม่รู้จะแตกก่อนมั้ย

ขยันทาครีม ☺️☺️

VIP Member

พฤษภาเหมือนกันค่ะ นับวันรอแล้วค่ะ ทางบ้านบอกท้องลงต่ำแล้วค่ะ

นับวันรอเหมือนกันเลย กลัวแอบแตกก่อน😊

กำหนด12พค.ค่ะ มีแววแตกก่อนแน่ๆ อิแม่ขับรถเลาะทุกวันเลย😅😅

บ้านนี้กำหนดคลอด8มิย. แต่หมอให้ผ่าคลอด 27พ.ค ยังไม่รู้เพศจ้า

ทำไมผ่าก่อนค่ะแนะนำหน่อยค่ะ

บ้านนี้ตอนแรก10สิงหาค่ะแต่หมอขอเลื่อนเป้น15สิงหาแทน

VIP Member

9 พ.ค.ผญ คะ อยากแตกแล้วคะ จะรุก จะนั่ง จะนอน ที ลำบากมาก

ปวดไปทั้งท่อนล่างเลยคะแม่

บ้านนี้นี้24/5 ยังเงียบอยู่เลยจร้า อยากแตกแย่แล้ว☺️

17 พ.ค. ค่ะ ลูกสาวคนแรก น้องกลับหัวท้องต่ำลงแล้วค่ะ