52 ตอบกลับ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องยันคลอดให้ยายถูกหวยบ่อยมากแถวบ้านมีหวยปิงปองถูกแทบทุกวันหลายๆครั้งเป็นหมื่นก็มีหวยใหญ่ก็ถูกบ่อยงวดนี้ล่าสุดหนักหน่อยแสนกว่า

คุณแม่ได้เสี่ยงโชคมั้ยคะ บ้านนี้น้องคลอดวันที่11ตามมาตั้วแตาเม.ย งวดนี้ไม่ได้ซื้อออกเลยค่ะ

ตั้งแต่ท้องมาซื้อหวยไม่เคยถูกเลยค่ะสงสัยลูกไม่ชอบ​ อิอิ​

เหมือนกันเลย ขอให้ออกมาพาโชคราบมาด้วยเพราะตอนท้องลูกไม่ให้เลยลำบากมาก

งวดที่1สิงหา​ ออก92 บ้านนี้ถูกเต็มๆค่ะซื้อน้ำหนักลูก2920kg#

โอ้ยย น่ารักมากลูกก! น่าเอ็นดู น้องชมพู

น่ารักน่าชังน่าหอมแก้มน้องมากๆเลย😍😍

ถูกหวยไหมคะแม่น้องน่ารักมากค่ะ

VIP Member

หน้าตาน้องดูอิ่มบุญมากเลยอ่ะ

น้องน่ารักให้โชคคุณแม่อีกค่ะ

น่ารักน่าชังจริงๆค่ะลูกกกก