ขอรายงานตัวครับผม

น้องอาร์แซน คลอด21•12•21 (38+5weeks) นน.แรกคลอด3,640 ผ่าคลอด+ทำหมัน คุณแม่วัย42 ท้องที่2 อยู่รพ.2คืน 3วัน ตรวจค่าเหลืองน้องปกติ น้ำนมมาวันที่4 คัดเต้าแข็งมากก น้องเข้าเต้าได้ดี แต่ก็ร่วมกับปั๊มใส่ขวดด้วย สลับกัน เพราะแม่ลางานแค่2เดือน กลัวจะติดเต้า เพราะตอนนี้น้องติดมือ อุ้มนอนตอนกลางคืนไปแล้ว😅 และตั้งแต่คลอดน้อง ไม่ได้เข้ามาในappเลย ตามสภาพแม่ลูกอ่อนเลยค่ะ🤱 ในรูปน้องได้20วันแล้วค่ะ เป็นกำลังใจให้แม่ๆทุกท่านนะคะ

ขอรายงานตัวครับผม
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ