ลูกหัวแบนมาก

น้องอายุ3เดือน14วันหัวเริ่มแบนข้างซ้ายน้องติดนอนหงายเพราะแรกคลอด พ่อเขาจับนอนหงายใช้หมอนหลุมมารู้ตัวอีกทีหัวลูกแบนไปแล้ว อยากถามแม่ๆว่า3เดือนแล้วมีโอกาสที่หัวน้องจะกลับมาดีขึ้นกว่าเดิมไหมคะ ตอนนี้พยายามจับนอนตะแคงอยู่ค่ะแต่ก็เหมือนเขาจะไม่ชินค่ะกลับมาอยู่ท่าเดิม แม่ๆที่มีประสบการณ์แบบเดียวกันมาแชร์ข้อมูลหน่อยค่ะ ว่าเป็นแบบนี้แล้วยังมีความหวังไหมหรือว่าสายไปแล้วที่หัวลูกจะดีขึ้นสักนิดก็ยังดีค่ะแม่เริ่มเครียดแล้ว แม่มือใหม่ค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ