81 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ​ กำหนดคลอดวันเดียวกันบ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะบ้านนี้ก็กำหนด2ตุลา ยังไม่มีวี่แววอะไรเลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยครับ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคู่นะครับ🥰

3500ยังขนาดนี้ แล้วลูกดิฉัน4200จะขนาดไหนคร้ะ😅😅😅

VIP Member

ยินดีด้วยคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ

จ้ำม่ำมากเลยค่า ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยค้ะแม่😍น้องจ้ำม่ำเชียว😊

ยินดีด้วยจ้า หน้าจ้ำม่ำจังเรยยจ้า

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ แข็งแรงไวๆนะคะ